Akwatin kyautar kwali da aka sake fa'ida na alatu don marufi na kek na wata

Takaitaccen Bayani:

Akwatin kyautar takarda na kayan alatu na OEM don fakitin kek na wata, akwatin kyautar kwali na abinci, wanda aka tsara musamman don marufi na kek na wata!Akwatin kyautar kwali ɗinmu mai ninkawa shine cikakkiyar mafita don nunawa da jigilar biredin wata.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Wannan akwatin kyautar takarda mai ƙira mai rugujewa tare da ƙirar zinare mai ƙyalli, ƙirar tabo mai launi UV.Kayan kayan abinci da tawada don tabbatar da akwatin yana da lafiya don shirya abinci.Akwai maɗaukaki masu inganci huɗu zuwa kowane kusurwoyi don tabbatar da haɗuwa cikin sauƙi.Za mu shirya da jigilar akwatin a lebur, zai iya taimakawa wajen adana kusan 75% cajin jigilar kaya zuwa sararin ajiya.

Don akwatin marufi na alatu, kowane nau'i na musamman & ƙirar ƙira za a karɓa.

Spec

ƙira mai rugujewa, darajar abinci, abokantaka na yanayi, akwatin marufi na alatu

Girman

240*240*60MM (An yarda da kowane girman da aka keɓance)

Suna

akwatin kayan abinci na musamman

Gama

matte lamination da embossed tsare zane

Amfani

dace da abinci marufi, kyauta marufi, cake marufi, kyandir marufi, kwaskwarima marufi, tufafi marufi, cakulan marufi, turare marufi da dai sauransu

Shiryawa

1pcs da polybag, 30-50pcs da kwali

Port

Guangzhou/ Shenzhen tashar jiragen ruwa

 

Akwatin kayan abinci na alatu (2)
Akwatin kayan abinci na alatu (3)
Akwatin kayan abinci na alatu (4)

Don kayan alatu, marufi yana taka muhimmiyar rawa wajen barin ra'ayi mai dorewa.Marufi na marmari yana ƙara ƙima ga samfurin kuma yana haɓaka ƙwarewar abokin ciniki gaba ɗaya.Yin amfani da akwatunan kyauta na kwali na iya ƙara ƙimar da aka gane na samfurin ku, yana sa ya fi shahara ga masu amfani.

akwatunan kyauta na kwali tare da ƙirar al'ada da fasali na musamman kayan aiki ne mai ƙarfi don samfuran da ke neman haɓaka ƙimar samfuran samfuran su.Daga ƙirƙirar ma'anar keɓancewa da martaba ga abokan ciniki don bambanta samfuran yadda ya kamata a cikin kasuwa mai gasa, kayan alatu suna ba da fa'idodi da yawa.Ta hanyar saka hannun jari a cikin kwalayen kyauta na kwali da aka ƙera na al'ada, samfuran suna iya haɓaka samfuran su kuma suna barin ra'ayi mai ɗorewa ga abokan cinikin su.

Tambayoyin da ake yawan yi:

1. Kuna sayar da kwalaye a farashin masana'anta?

Ee, muna sayar da akwatuna a farashin masana'anta saboda mu ne masu yin kwalayen.

2. Kuna da gogaggun tawaga?

Ee, muna da ƙwararrun ƙungiyar don tabbatar da inganci da ingancin samfuranmu da ayyukanmu.

Akwatin kayan abinci na alatu (5)
Akwatin kayan abinci na alatu (1)
Sabon akwatin marufi na abinci (3)

Mu masu sana'ar akwatin kyauta ne.

Muna sayar da kwalaye a farashin masana'anta.

Muna da fiye da shekaru 17 gwaninta don yin alatu takarda kyauta akwatin & takarda jakar, Za mu iya tabbatar da saman high quality da kyau bayarwa lokaci.

Our factory da FSC takardar shaidar, ISO takardar shaidar, REACH gwaji rahoton.

Muna da ƙungiyar QC super don yin bincike kafin jigilar kaya.

Muna da kwarewa mai kyau don magance kasuwancin fitarwa.


  • Na baya:
  • Na gaba: